MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

KILABU CHA USHAIRI CHAPATA UGENI

Posted by Bob Sankofa on March 5, 2008

img_0241_3_1.jpg
Jumanne ya mwisho ya mwezi wa uliopita kile kilabu chetu cha ushairi japa Bongo kilitembelewa na mwandishi mkubwa wa vitabu vya riwaya toka kule Afrika ya Kusini. Mwandishi huyu anakwenda kwa jina la Ms. Koenings. Wanachama walifurahia nafasi hiyo kwani waliweza kumuuliza mwandishi huyu maswali kadha wa kadha.
 img_0239_1_1.jpg
Koenings akisoma sehemu ya kitabu chake alichotoa hivi karibuni. Kitabu kinakwenda kwa jina la “The Blue Taxi”.
Picha kwa hisani ya kamera ya simu ya kiganjani ya Sandra Mushi.
Advertisements

One Response to “KILABU CHA USHAIRI CHAPATA UGENI”

  1. Hapo lazima nipatokee siku moja Bro!Tuko Pamoja!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: