MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

NGOMA IONGEAYO

Posted by Bob Sankofa on February 9, 2008

sauti-day-2-117_ngoma-iongeayo.jpg

Wanaita Talking Drum, sisi tunaita Ngoma Iongeayo. Ukiwauliza watu wa kule Afrika Magharibi, kama mpiga ngoma huyu wa bendi ya Kouyate, watakwambia kuwa bila kutumia lugha za kibinadamu tunazozifahamu watu wanaweza kuwasiliana kwa midundo ya ngoma hii. Ni kweli ngoma hii ikipigwa unazisikia kabisa silabi.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: