MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

N’FALY KOUYATE

Posted by Bob Sankofa on February 9, 2008

sauti-day-2-112_nfaly-kouyate1.jpg

Nafikiri muziki wa Afrika Magharibi ni wa aina yake kutokana na kiburi cha wasanii wake kugoma kabisa kutekwa na vifaa vya muziki vya ughaibuni.

sauti-day-2-112_nfaly-kouyate.jpg

Kouyate anatoka Mali lakini kwa sasa anaishi nchi mbalimbali za Ulaya ila ukisikiliza anavyolivurumisha kora unaweza ukasema jamaa ametoka Mali leo asubuhi.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: