MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

ERIC, MTOTO WA NYUMBANI

Posted by Bob Sankofa on February 9, 2008

sauti-day-2-132_eric-wainaina.jpg

“Ukitaka chai ewe inspector, nenda Limuru”, hayo ni maneno ya Erick Wainaina na bendi yake ya Mapinduzi toka katika ule wimbo wake wa “Nchi ya Kitu Kidogo”. Jamaa ana vionjo fulani kama vya Lokua Kanza halafu mashairi yake yameathiriwa sana na falsafa za kimapinduzi za Mau Mau. Haogopi kusema kweli kwenye nyimbo zake, anazo nyimbo za mapenzi pia lakini nazo zinakufanya ufikirie pia.

Advertisements

One Response to “ERIC, MTOTO WA NYUMBANI”

  1. jangeer said

    poa sana mkuu wangu!
    nimekukubali.
    Seems like every time you are photos are getting better and better…..
    kazi nzuri mno, no doubt.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: