MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

MRISHO AENDELEZA LIBENENGE

Posted by Bob Sankofa on February 8, 2008

sauti-2-048_mrisho-2.jpg

Nilishasema mshairi wa hapa nyumbani, Mrisho Mpoto, baada ya kusota sana hatimaye sasa anaanza kula matunda ya uvumilivu wake. Jamaa ni mtu wa kujinafasi kwenye majukwaa ya kimataifa tu sasa.

sauti-2-066_mrisho-1.jpg

Cheki anavyomuenzi somo yake, marehemu Mzee Shaaban Robert kwa kumwaga ubeti mmojawapo wa lile shairi lake la “Titi la Mama”

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: