MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

HUYU NI DADA WA BASSEKOU

Posted by Bob Sankofa on February 8, 2008

sauti-2-157_amkosha-bi-kidude-2.jpg

Kwa sababu kaka yake hana muda wa kuimba basi dada anaziba pengo hilo. Dada anaimba…

sauti-2-157_amkosha-bi-kidude.jpg

…kukuhakikishia kuwa dada anaimba cheki Bi. Kidude alivyoshindwa kutulia kitini mwake hadi kuamua kumpa hongera zake. Ukipewa hongera na Bi. Kidude ujue kiwango chako si cha mchezo.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: