MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

BASSEKOU KOUYATE & NGONI BA

Posted by Bob Sankofa on February 8, 2008

sauti-2-139_bassekou-kouyate-ngoni-ba-2.jpg

Anatoka Mali, chombo pekee cha mzungu anachotumia awapo jukwaani ni kipaza sauti. Vyombo vyake vyote kuanzi vile vya nyuzi hadi ngoma anatengenezea nyuma ya ua wa nyumba yake.

sauti-2-139_bassekou-kouyate-ngoni-ba.jpg

Bassekou anajua kizungu lakini ni kile cha Wafaransa ambacho wengi wetu hapa hatukistukii kwa hiyo huwa hana muda wa kuongea sana muda mwingi yeye anatwanga saundi tu.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: