MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

KAZI IKAWA KAZI

Posted by Bob Sankofa on January 13, 2008

imam-akilianzisha.jpg 

Fainali ikawadia, kutoka watu 71 wakabaki hawa jamaa wawili, kushoto ni Rage na kulia ni Imam Abbas. Ikarushwa shilingi na Imam akalianzisha. Cheki anavyompasha Rage. Yaani huu mchezo ni kama ule tuliokuwa tunauita malani wakati tuko wadogo, kwa waliosoma Muhimbili shule ya msingi watakuwa wanajua nazungumzia nini.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: