MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

WE UNAONAJE?

Posted by Bob Sankofa on December 16, 2007

dscf0234.jpg

Kuna watu wanamaindi kishenzi wakiona makinda wametinga vijoho namna hii, wanasema wanawafunika jamaa wa vyuo vikuu bila sababu za msingi. Kuna wengine wanaona ‘mzuka’ tu kwani wanadai hivi vijoho huwaongezea makinda hawa munkari wa kupiga buku hadi huko juu kabisa ili wawe wakivaa vijoho (huko mbele yanakuwa majoho au sio?) kila baada ya mafanikio fulani. We una mtazamo gani?

Kamependeza lakini eeeh? Cheki kanavyojiamini.

Picha kwa msaada mkubwa wa kaka Simbadeo.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: