MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

CHALINZE YA HAPA

Posted by Bob Sankofa on November 20, 2007

chalinze-ya-hapa.jpg

Ukiwa unaelekea Jinja kuna sehemu moja, jina sikufanikiwa kulipata, ni sehemu poa sana. Hapa ni kama vile pale Chalinze kwa watu wanaokwenda Morogoro au Kilimanjaro. Kuna hawa wafanayabiashara ya chakula wanauza kila aina ya chakula unachotaka wewe, zaidi nyama na ndizi za kuchoma. Yani hata ukitaka bata mzima, ngoma buku tano tu ya Kiganda, chini ya dola tatu za Kimarikani. Gari likitia timu tu kituoni jamaa hao kwenye madirisha.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: