MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

KAMPALA FULL MISHEMISHE

Posted by Bob Sankofa on November 18, 2007

kuchomekeana-tu.jpg 

Nilikuwa nadhani Bongo ndio inaongoza kwa kuchezeana rafu barabarani (uendeshaji mbaya). Kampala ni zaidi, hadi baiskeli na waenda kwa miguu “huchomeka” mtu wangu. Kila mtu anawahi sehemu fulani. Dereva wangu ananiambia  hapa gari lako linaweza kukamatwa na kusamehewa kwa makosa mengine yote lakini si makosa ya kutokuwa na breki na honi mbovu. Vitu hivyo viwili ni lazima viwe vizima ama sivyo ni mwendo wa faini tu. Hapa ni katikati ya Kampala, naelekea Jinja.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: