MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

NA MALKIA WA NGWASUMA NI…

Posted by Bob Sankofa on November 11, 2007

malkia-wa-ngwasuma-ni.jpg

Ketura Kihongosi ndie Malkia wa miondoko ya Ngwasuma. Fainali ilikuwa juzi usiku pale Diamond Jubilee Hall, ule ukumbi mkubwa. Sikufanikiwa kukamata tukio lile laiv maana wakati huohuo nilikuwa kule kwenye ukumbi wa VIP kukamata tukio la Mbunifu Bora wa Redd’s. Lakini hujakosa chochote, bonyeza hapa kwenda blogu ya Bongo Celebrity ukaone mchuma aliojishindia dada. Picha hii nilimpiga kwenye nusu fainali za mchuano huu mwezi September mwaka huu. Dada alionyesha kila dalili ya kushinda tangu mwanzo kabisa. Hongera sana Ketura!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: