MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

SAGANDA APATIKANA

Posted by Bob Sankofa on November 10, 2007

freddy-na-chris.jpg

Yani nakwambia jana full vituko, full furaha, full vicheko pale Diamond Jubilee. Saganda amezoea kuwatesa watu na urefu wake. Kwa kifupi ni kuwa ni watu wachache sana ambao wanalingana na huyu bwana kwa kimo. Sasa akabugi stepu akidhani urefu ni sawa na ukubwa wa mwili, mara kikatokea kifaa hiki, Chris (mwenye kofia) jamaa ni kipisi cha mtu. Saganda akaanzisha ubishi kuwa yeye anamwili mkubwa kuliko Chris, tukasema tusiandikie mate wakati wino upo. Tukawaweka pamoja ili wapimane, cheki mambo hayo. Saganda anaweza kubishana hata na radio kwani bado haamini kuwa yeye ni kibonde kwa Chriss 🙂

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: