MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

NIMESTAAFU MIKONOZ – ISSA MICHUZI

Posted by Bob Sankofa on November 10, 2007

enough-with-mikonoz2.jpg

Jana pale Diamond warembo kibao mwanangu, yani ushindwe wewe tu kujisevia. Basi ile nakata kona tu, Michuzi huyu, yuko na totoz mbili Flaviana Matata kwa upande wa kushoto na totoz nyingine sikufanikiwa kupata jina lake. Nikamuuliza Michuzi, “Vipi Mikonoz?” akaniambia amestaafu fani hiyo siku hizi. Na snepu hili linathibitisha kwamba kweli jamaa katundika daluga za mikonoz. Kwa wadau, kama hamjui mikonoz ni lile pozi la kumwekea mwezio mkono begani wakati wa kupiga picha. Michuzi alikuwa akiipenda sana hiyo staili.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: