MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

KAKA NA DADA NGOMA DROO

Posted by Bob Sankofa on November 10, 2007

maunda-zorro.jpg

Kwa upande wa burudani Redd’s walijipanga vilivyo hasa ukizingatia jinsi walivyohakikisha kuwa viingilio vyetu vinakidhi haja zetu. Jamaa walizama jumla kwa mzee Zahir Zorro na kufumba na kufumbua kaka na dada mtu wakatinga jukwaani, kila mmoja kwa wakati wake kutupa raha. Alianza dada, Maunda Zorro, akakamua vilivyo na kibao chake kinachowika sasa cha “Nataka Uwe Wangu”

banana-zorro.jpg

Dada alipoondoka tu kabla hata watu hawajajipanga vizuri vitini akatinga mzee mzima, Banana Zorro na kibao chake cha “Mama Kumbena”. Alipiga ‘Mama Kumbena original’ halafu baadae akapiga kitu inaitwa ‘Mama Kumbena Michael Jackson Version’. Hii familia, kwa swala zima la muziki ni balaa mtu wangu.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: