MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

MIAKA MIWILI YA KILABU CHA USHAIRI BONGO – BAADA YA USHAIRI…

Posted by Bob Sankofa on November 5, 2007

tatu-and-the-band.jpg

Nimewahi kusema mara nyingi hapa bloguni kwamba uzuri wa kilabu cha ushairi bongo ni kwamba huwa kuna zaidi ya ushairi. Dada Tatu alikuwepo, yeye si mshairi kwa sana, yeye ni mwanamuziki zaidi anapiga gitaa kavu. Dada Tatu alijumuika jukwaani na wanajumuiya wengine, Caroline, Asha, na Clara na wakatupa wahudhuriaji wengine vibao motomoto vya kuifagilia kilabu. Una kipaji ambacho kinaendana na ushairi kidogo, njoo tujumuike tafadhali.

msosi.jpg

Nikisema kilabu kina zaidi ya ushairi sitanii, kulikuwa na wakati wa kutosha pia kwa watu kujinafasi kwa maji ya madafu, mvinyo na mishkaki ya samaki, kwa wala majani (vejetarianz) kama sisi tulitafuna karoti na matango kama sungura. Nafikiri mkutano ujao utakuwa wa kuotea mbali. Big up Fanani Flava.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: