MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

MIAKA 2 YA KILABU CHA USHAIRI – TUSELEBUKE

Posted by Bob Sankofa on November 5, 2007

tuselebuke.jpg

Kikundi cha ngoma cha Simba Thatre kilikuwepo kuhakikisha kinatushirikisha vyema katika swala zima la mirindimo. Kikundi kiko chini ya ya uongozi safi wa Kaka Mbungu na wanapatikana pale Nyumba ya Sanaa, hawana mtimanyongo kawacheki siku moja, wanatwanga saundi kila wiki. Sunday, Neema na Asha Mtwangi hawakuwa na hiyana katika swala zima la kujiachia, selebuka mpaka chini!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: