MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

MANYANI NANI TAMASHANI

Posted by Bob Sankofa on October 29, 2007

manyani-band.jpg

Majira ya jioni jioni hivi katika siku ile ya Ijumaa ambayo nilihudhuria tamasha, wakapanda jamaa wa bendi ya Manyani Nani. Jamaa maskani yao ni Bongo Darisalama. Kwa kifupi ni kuwa hawa jamaa ni funga kazi, wanatwanga saundi la kimataifa kabisa. Kwa saundi lao waliweza kusimamisha shunguli za mji wa Bagamoyo kwa muda wa saa nzima ili kuwasikiliza. Hii unayoona hapa ni sehemu tu ya nyomi lililokuwa likishuhudia shughuli waliyokuwa wanaitoa jamaa

manyani-band2.jpg

Picha hii ni kwa mbele ya bendi ya Manyani Nani. Huyo mwenye gitaa hapo mbele ni Paul Ndunguru, mwimbaji kiongozi wa bendi, dada katikati hapo ni Tishi, mneguaji, halafu kuna kaka kwenye ngoma kule nyuma ni Fujo. Na yule mwenye gitaa, ambaye sura yake haionekani ni Freddy Saganda. Hawa ni baadhi ya wanaounda kundi hili la Manyani Nani Band.

Baada ya onesho la hawa jamaa nikajipandia zangu “kipanya” (usafiri wa umma) kurejea zangu jijini.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: