MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

SHUKRANI – TUENDELEE KUPIGA KURA

Posted by Bob Sankofa on October 1, 2007

Nawashukuruni sana wadau kwa kupiga kura kwa moyo wote. Hatimaye hadi sasa PLAY YOUR PART inaongoza. Hii ni kwa juhudi zenu. Asanteni sana. Naomba tuendelee kupiga kura zaidi na zaidi kwani jamaa zetu wa Zambia hawajalala, wanakuja kwa kasi.

Niko haihai kidogo, nitawasiliana nanyi baadae kidogo.

Kuna filamu nyingine ya Kitanzania, FIMBO YA BABA, nayo inafanya vizuri kwa kura, inaongoza. Tafadhali endeleeni kuzipiga kura PLAY YOUR PART na FIMBO YA BABA.

UHURU!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: