MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

TREALA LA FILAMU MPYA YA KIBIRA

Posted by Bob Sankofa on September 29, 2007

Kaka Josiah Kibira, yule mtengenezaji wa filamu za Bongoland ametutumia hii leo asubuhi kupitia ukurasa wa CHANGIA.

Anasema, “Kaka Sankofa na wadau wote wa blogu na filamu, pokeeni hii tafadhali. Hii ni trela ya filamu ya Afrika MAshariki iliyotengenezwa na watu wa Afrika Mashariki. Ni filamu ya aina yake iliyotengenezewa pale Dar es Salaam kiangazi kilichopita. Vipaji na viwango vilivyo onyeshwa na waigizaji wa Kitanzania ni vya hali ya juu mno na vina nafasi kubwa ya kubadili mtazamo wa dunia ya filamu. Hebu cheki hiyo trela hapo juu”

Unaweza pia kumtembelea Kibira na timu yake hapa http://www.kibirafilms.com

Uongozi wa Mwenye Macho unakushukuru sana kaka Kibira kwa kushirikiana nasi sehemu ya uhondo huu.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: