MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

USIKU WA USHAIRI

Posted by Bob Sankofa on September 26, 2007

img_3085.jpg

Kila Jumanne ya mwisho ya mwezi washairi wanakutana pale katika duka la vitabu la Novel Idea, Slipway, Dar es Salaam. Washairi wanaghani tungo zao na wengine wanasikiliza, kisha wanajadili tungo zile na kuzungumza na watunzi kuhusu kilichopelekea kutungwa kwa tungo zile. Kila mkutano huwa na kauli mbiu, kauli mbiu ya mwezi huu, yaani tarehe 25/09, ilikuwa ni “MAKOSA” au kwa kimombo”MISTAKES”. Jana ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kuhudhuria mkutano ule na katu sitoacha.

Picha na: Bob Sankofa

Mahala: Slipway, Dar es Salaam

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: