MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

HONGERA MICHUZI

Posted by Bob Sankofa on September 25, 2007

Blogu mama ya fotografia Tanzania, www.issamichuzi.blogspot.com leo inatimiza miaka 2 tangu kuazaliwa kwake pale Helsinki, Finland. Baba yake, Issa Michuzi akafanya kila jitihada kuhakikisha mtoto yule anabaki na Utanzania wake japo kazaliwa ughaibuni. Leo mtoto wa Michuzi anazungumza Kiswahilikuliko hata waliozaliwa Tanzania na watu wanamsikiliza na kumtazama kwa jicho la matamanio ya ajabu. Mtoto wa michuzi ni jicho la Watanzania walio wengi hasa wale waishio ughaibuni ambao wasingependa kupoteza taswira ya nyumbani.

Kaka michuzi amefanya pia mahojiano ya maadhimisho haya kule kwenye blogu ninayoiheshimu mno ya Bongo Celerity, bofya hapa ucheki ameosha vipi kinywa. Msemo wa “waosha vinywa” ni msemo uliorutubishwa kwa kiwango kikubwa sana na blogu ya Michuzi.

Mtembelee Michuzi na umpe hongera zake. Sherehe hii ya kuzaliwa kwa mtoto wa michuzi itadumu kwa siku saba.

Picha kwa hisani ya http://www.bongocelebrity.com

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: