MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

TANGAZO! TANGAZO! TANGAZO!

Posted by Bob Sankofa on September 20, 2007

Je wewe ni msanii, Huna kundi, Ungependa kutoka kisanaa?

Majibu yako yote yanajibiwa na YAMOYA ART GROUP, kundi la ki-Tanzania kwa kushirikiana na THE SUNY kutoka Kenya.

Wanatafuta wasanii wenye vipaji ambao hawajawahi kuigiza sehemu yoyote ili waandaliwe kwa sanaa ya maigizo ya filamu.

Kikubwa ni nidhamu na kujituma.

Wanapatikana Club Afri Center, Msimabzi center, mkabala na Lamada Hotel,Ilala.

Mwisho wa kupokea wasanii ni tarehe 25/09/2007. Njoo wewe, yule na wao. Usimsahau rafiki yako!
Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0713 364 175 au 0755 217 383 e-mail justinkasyome@yahoo.com.

Karibu YAMOYA ART GROUP, tujenge mapinduzi ya kweli ya sanaa ya Tanzania inayokua kwa kasi.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: