MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

MISS NGWASUMA – MAJAJI KAZI ILIKUWEPO

Posted by Bob Sankofa on September 18, 2007

img_2194.jpg

Nyoshi Al-Sadat, sauti ya simba, ndiye alikuwa akiongoza jopo la majaji. Pamoja na uzoefu wa siku nyingi wa kuimba na kulichakaza jukwaa aliokuwa nao Nyoshi, hakuweza kupepesa macho japo kidogo, aliogopa kupitwa, kila move ilikuwa na alama yake. Mchakato ulikuwa mkali sana kiasi kwamba ningekuwa mmoja wa majaji ningesema mabinti wote wameshinda.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: