MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

MAVITU NANE KUHUSU MIE

Posted by Bob Sankofa on August 10, 2007

new-image.jpg

Niliwahi kuandikiwa na Serina nikiambiwa niainishe vitu nane kuhusu mimi.

Cheki sasa vile vitu nane kunihusu;

1. Napenda kustaajabia ya Musa na Rabuka pia.

2. Napenda kusafiri.

3. Napenda ajira za mkataba mfupi. Kwa nini? Soma namba mbili

4. Napenda sana teknolojia digitali.

5. Napenda vitabu japo huwa siviamini kwa asilimia mia moja, hasa vikiwa na takwimu ndio kabisa siviamini.

6. Napenda kufanya kazi kama timu.

7. Napenda kujaribu mfupa uliomshinda fisi.

8. Napenda Kamera. Kwa nini? Soma namba moja.

Serina upo hapo?

UHURU!

Advertisements

One Response to “MAVITU NANE KUHUSU MIE”

  1. Serina said

    Nipo, Asante kwa hayo:)

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: