MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

MUGONGO MUGONGO YA PWANI!

Posted by Bob Sankofa on August 9, 2007

Ulishawahi kuona ndugu zetu wa visiwa vya karafuu wakiyarudi magoma ya pwani?

Video hii niliipiga kwenye mkutano wa TED pale Arusha mwezi wa sita mwaka huu. Wakinadada hawa ni wanenguaji wa Bi. Kidude, yule mkongwe wa muziki wa mwambao.

Nilikuwa nasikia tu kwamba muziki wa mwambao pia wanakata viuno balaa. Hebu shuhudia kwa macho yako mwenyewe jinsi wakina dada hawa na bendi lao wanavyolisakanyua jukwaa pale Ngurudoto Lodge.

UHURU!

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: