MWENYEMACHO DOT COM

Yanapojiri Nilipo na Wewe Upo

MUNGU HULALA AFRIKA

Posted by Bob Sankofa on June 22, 2007

Jana baada ya kukaa kwenye tarakilishi kwa masaa yasiyopungua kumi nikaamua kwenda ufukweni kusafisha macho, kama kawaida huwa sitoki bila SONY DSC-P32 mfukoni. Ni kamera ndogo na huwa nikiitoa mbele za watu wananicheka.

Sasa jana kwenye kutembea kwangu pembezoni mwa ufukwe wa Msasani (karibu na Sleepway) nikauona mwale wa jua uliochagua mmoja ya mitumbwi iliyokuwa imetulia baharini. Sijui nilifikiri nini, ila niliamini kuwa mwale ule una mahusiano na Mungu na pengine ni Mungu amemchagua mvuvi mwenye kumiliki mtumbwi ule ili ajisitiri kwa usiku ule. Sounds Crazy unhhh?!

Mungu hulala Afrika na pote pengine. Tafadhali tembelea picha zangu zaidi katika http://www.flickr.com/ , kule utanipata kwa jina la “babukadja”. Picha hii kwa kule nimeiita “God Sleeps in Africa”
Advertisements

3 Responses to “MUNGU HULALA AFRIKA”

  1. kifimbocheza said

    a very beautiful photograph.

  2. Anonymous said

    Bob, get in touch with Chris Kabwato. I don’t have your email address. Urgent. Tx

  3. Bob Sankofa said

    OK, Thanks

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: